Stackable Smart Switch JetStream 24-Cổng Gigabit với 4 khe cắm SFP+ 10GE TP LINK (T1700G-28TQ)

12.700.000₫ 12.900.000₫ Còn hàng
Stackable Smart Switch JetStream 24-Cổng Gigabit với 4 khe cắm SFP+ 10GE TP LINK (T1700G-28TQ) - 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps + 4 slot 10G SFP. - QoS L2/ L3/ L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video. - Với SNMP, RMON, WEB/ CLI, mang lại các tính ...

Stackable Smart Switch JetStream 24-Cổng Gigabit với 4 khe cắm SFP+ 10GE TP LINK (T1700G-28TQ)

-  24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps + 4 slot 10G SFP.

-  QoS L2/ L3/ L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video.

-  Với SNMP, RMON, WEB/ CLI, mang lại các tính năng quản trị đa dạng.

-  Địa chỉ MAC: 16K.

-  Bộ nhớ gói dữ liệu đệm: 1.5MB.

-  Nguồn điện: 100-240VAC, 50/60Hz.

-  Công suất tiêu thụ: Tối đa 21.8W.

-  Kích thước: 440 x 180 x 44 mm.

-   Trọng lượng: 2.8 kg.

Bảo hành 36 tháng

- True physical stacking - hỗ trợ lên tới 6 thiết bị và 40Gbps băng thông hai chiều mang đến khả  năng mở rộng cao và dự phòng hiệu quả

-  Cổng SFP+ 10G giúp stacking và/hoặc uplink, cung cấp hỗ trợ cho các ứng dụng băng thông cao để giảm tắc nghẽn và truyền dữ liệu mượt mà hơn

-  Tính năng L2+, Định tuyến tĩnh giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn tài nguyên mạng

-  Các tính năng bảo mật nâng cao bao gồm liên kết cổng IP-MAC, ACL, Cổng Bảo Mật, Bảo vệ DoS, Kiểm soát Storm, DHCP Snooping, 802.1X và xác thực Radius

-  Hỗ trợ IPv6 cung cấp khả năng stacking IPv4/IPv6 kép, MLD snooping và phát hiện IPv6 lân cận

-  Các chế độ được quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON và quản lý Dual Image

Đặc tính kỹ thuật

Standards and Protocols

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

Interfaces

24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports

4 fi­xed 10G SFP+ Slots

Network Media

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)

100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)

1000BASE-X: MMF, SMF

10GBASE-LR

10GBASE-SR

Installable SFP + Transceivers and Direct Attach Copper (DAC) Cables

TXM431-SR

TXM432-LR

TXC432-CU1M

TXC432-CU3M

Max Number of Stacking Ports Installable

2 SFP+

Stacking Speed (Per Port)

20Gbps (Full-Duplex)

Max Number of Units Per Stack

6

Switching Capacity

Up to 128Gbps for a standalone switch

Packet Forwarding Rate

Up to 95.2Mpps for a standalone switch

MAC Address Table

16K

Packet Buffer Memory

1.5MB

Number of IP Interfaces

16

Number of Static Routes

32 IPv4

Jumbo Frame

9KB

Power Supply

100-240VAC, 50/60Hz

Maximum Power Consumption

21.8W (220V/50W)

FAN Quantity

Fanless

Certi­cation

CE, FCC

Dimensions

440 x 180 x 44 mm

Weight

2.8kg

Nội dung tùy chỉnh
Nội dung tùy chỉnh
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

0982966328